Awọn okunfa ti awọn ihò afẹfẹ ninu awọn ọpa irin onigun mẹrin

Páìpù irin tí a fi abẹ́ ilẹ̀ ṣe tí a fi abẹ́ ilẹ̀ máa ń pàdé àwọn ipò kan nínú iṣẹ́ ìṣẹ̀dá, bíi ihò afẹ́fẹ́. Tí ihò afẹ́fẹ́ bá wà nínú àsopọ̀ ìsopọ̀ náà, yóò ní ipa lórí dídára òpó náà, yóò mú kí òpó náà máa jò, yóò sì fa àdánù ńlá. Tí a bá lo páìpù irin náà, yóò tún fa ìbàjẹ́ nítorí wíwà àwọn ihò afẹ́fẹ́, yóò sì dín àkókò iṣẹ́ páìpù náà kù. Ohun tó sábà máa ń fa àwọn ihò afẹ́fẹ́ nínú àsopọ̀ ìsopọ̀ irin onígun mẹ́rin ni wíwà omi tàbí ìdọ̀tí kan nínú iṣẹ́ páìpù náà, èyí tí yóò fa àwọn ihò afẹ́fẹ́. Láti dènà èyí, a ní láti yan àpapọ̀ ìṣàn tó dọ́gba kí ó má ​​baà sí àwọn ihò nígbà tí a bá ń so pọ̀.
Nígbà tí a bá ń hun aṣọ, ìwọ̀n tí a ó fi kó àwọn ohun èlò ìsopọ̀ síta yóò wà láàrín 25 àti 45. Láti dènà àwọn ihò afẹ́fẹ́ lórí ojú páìpù irin oníyípo, a gbọ́dọ̀ tọ́jú ojú páìpù irin náà. Nígbà tí a bá ń hun aṣọ, a gbọ́dọ̀ kọ́kọ́ fọ gbogbo èérí tí ó wà nínú àwo irin náà kí àwọn nǹkan mìíràn má baà wọ inú àwo náà kí wọ́n sì máa mú àwọn ihò afẹ́fẹ́ jáde nígbà tí a bá ń hun aṣọ náà.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-13-2022