Nipa re

Ẹgbẹ́ Àwọn Pípù Irin Ayípo ti Cangzhou, Ltd.

Olùpèsè olórí orílẹ̀-èdè China ti àwọn ọjà ìgbálẹ̀ irin onígun mẹ́rin àti àwọn ọjà ìbòrí páìpù.

Pípù onílà polyurethane

Ohun ti a ni

Ilé iṣẹ́ náà wà ní ìlú Cangzhou, ní ìpínlẹ̀ Hebei. Ilé iṣẹ́ náà wà ní ọdún 1993, ó sì ní agbègbè tó tó ẹgbẹ̀rún mẹ́ẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n [350,000] mítà onígun mẹ́rin, pẹ̀lú àpapọ̀ dúkìá tó tó mílíọ̀nù 680 Yuan, àwọn òṣìṣẹ́ rẹ̀ sì tó 680 báyìí. Ní àkókò kan náà, ó ń ṣe àwọn páìpù irin onígun mẹ́rin tó tó tọ́ọ̀nù ní ọdọọdún, iye tí wọ́n sì ń ṣe é jẹ́ Yuan bílíọ̀nù 1.8.

Ti a da ni
Ọdún
Bo agbegbe kan ti
Ẹgbẹẹgbẹrun awọn mita onigun mẹrin
Àpapọ̀ àwọn dúkìá
Mílíọ̀nù Yuan
Bayi ni awọn wa
Àwọn òṣìṣẹ́
Àwọn tó ń ṣe àwọn nǹkan
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn páìpù irin onígun mẹ́rin ní ọdọọdún
Iye àbájáde
.8
Biliọnu Yuan

Ohun tí a ń ṣe

Pẹ̀lú àwọn ìlà iṣẹ́-ṣíṣe mẹ́tàlá ti páìpù irin onígun mẹ́rin àti àwọn ìlà iṣẹ́-ṣíṣe mẹ́rin ti ìdènà ìbàjẹ́ àti ìdènà ooru, ilé-iṣẹ́ náà ní agbára láti ṣe àwọn páìpù irin onígun mẹ́rin tí a fi omi bò tí ó ní Φ219-Φ3500mm tí ó ní ìwọ̀n ògiri 6-25.4mm. Àwọn ọjà rẹ̀, tí a tà pẹ̀lú àmì WUZHOU, wà ní ìbámu pẹ̀lú ìwọ̀n API Spec 5L, àwọn ìlànà ASTM A139, ASTM A252, EN 10219. Àwọn páìpù SSAW ni a ń lò fún ọjà gbigbe omi àti omi ìdọ̀tí ìlú, gbígbé gaasi àdánidá jìnnà réré, epo, ètò ìkó páìpù àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Iṣakoso Didara

Ilé-iṣẹ́ wa ń tẹ̀lé ojú ìwòye dídára gíga, ó sì ń gbé ìṣàkóso dídára lárugẹ. Ní ọdún 2000, ilé-iṣẹ́ wa gba ìwé ẹ̀rí ètò ìṣàkóso dídára ISO9001:2000, a sì tún gba ìwé ẹ̀rí ètò ìṣàkóso àyíká ISO 14001:2004 àti ìwé ẹ̀rí ètò ìlera àti ààbò iṣẹ́ OHSAS18001:2007 ní ọdún 2004 àti 2007. Àwọn ọjà náà ni a ń ṣàkóso ní gbogbo ìlànà láti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àdéhùn, ríra àwọn ohun èlò aise, iṣẹ́ ṣíṣe, àyẹ̀wò àti iṣẹ́ lẹ́yìn títà, àti pé onírúurú ẹ̀ka àyẹ̀wò ọ̀jọ̀gbọ́n ni wọ́n tún ń ṣe àyẹ̀wò wọn nígbàkúgbà, bíi Ẹ̀ka Àbójútó àti Àyẹ̀wò Ìmọ̀-ẹ̀rọ Cangzhou, Ẹ̀ka Àbójútó àti Àyẹ̀wò Dídára ti Hebei Provincial àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Nítorí náà, àwọn ohun-ìní àwọn ọjà náà bá àwọn ìlànà tí ó wà nínú ìlànà mu pátápátá, a sì ń ṣe ìdánilójú láti fún àwọn oníbàárà ní àwọn ọjà àti iṣẹ́ tí ó tẹ́ wọn lọ́rùn.

Láti ọ̀pọ̀ ọdún wá, ilé-iṣẹ́ náà máa ń fi àwọn ìlànà pàtó tí a ti gbé kalẹ̀ fún iṣẹ́ kí ó tó di títà, títà àti lẹ́yìn títà, ó sì máa ń bá onírúurú ohun tí àwọn oníbàárà nílò mu ní ọ̀nà tó péye, èyí tó ń rí i dájú pé àwọn oníbàárà gba àwọn ọjà àti iṣẹ́ wọn dáadáa, àti pé àjọṣepọ̀ àti àjọṣepọ̀ tó ti pẹ́ pẹ̀lú àwọn oníbàárà ti wà ní ìpìlẹ̀. Fún ọ̀pọ̀ ọdún, àwọn ìjọba ní ìpele ìpínlẹ̀ àti ìbílẹ̀ ti fún ilé-iṣẹ́ náà ní “Àwọn Ilé-iṣẹ́ 10 Tó Tayọ Jùlọ”, “Àwọn Ilé-iṣẹ́ 100 Orílẹ̀-èdè fún Bíbọ̀wọ̀ fún Àdéhùn àti Mímú Ìdúróṣinṣin Iṣòwò” àti “Ẹ̀ka Ìfihàn Orílẹ̀-èdè fún Iṣẹ́ Dídára” láti ọwọ́ àwọn aláṣẹ orílẹ̀-èdè mẹ́wàá, títí kan Ìgbìmọ̀ Ajé àti Ìṣòwò Ìpínlẹ̀ àti Ìṣàkóso Ìpínlẹ̀ fún Ilé-iṣẹ́ àti Ìṣòwò, àti “Àjọ Ìdánilẹ́kọ̀ọ́ Kírédíìtì AAA” láti ọwọ́ Báńkì Ogbin ti China, Ẹ̀ka Hebei, “Àwọn Ilé-iṣẹ́ Onímọ̀-ẹ̀rọ Gíga ti Ìpínlẹ̀ Hebei” àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, nígbà tí wọ́n ti fún àwọn ọjà àmì-ẹ̀yẹ WUZHOU wọn ní “Àwọn Ọjà Orúkọ Àmì-ẹ̀yẹ ti Ìpínlẹ̀ Hebei” àti “Àwọn Ẹ̀ka Pípù Irin Mẹ́wàá Tó Tọ́jú jùlọ ti Ṣáínà”.